| Nguồn gốc: | Khu công nghiệp Shibu Thành phố Changyi Tỉnh Sơn Đông Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | XINHENGDA |
| Số mô hình: | Máy thổi khuôn 10000L |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| Giá bán: | Contact me |
| Thời gian giao hàng: | Đơn hàng thông thường sẽ được giao trong 90 ngày; đối với các sản phẩm tùy chỉnh, xin vui lòng liên |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây, d/p |
| Khả năng cung cấp: | 90+ |
| Phương pháp sản xuất: | Đúc thổi | Bề mặt hoàn thiện: | Mịn hoặc có kết cấu |
|---|---|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh có sẵn | Tên sản phẩm: | Thổi nhựa quy mô lớn |
| Ứng dụng: | Bể chứa, container dùng trong công nghiệp | Tùy chọn màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |
| Làm nổi bật: | 10000L accumulator blow molding machine,high-capacity water tank moulding solution,3–6 layer co-extrusion blow molding |
||
3000L Blowing Mould Machine for Water tank Machinery customization manufacturer
| Parameter | Details |
|---|---|
| Plastic Processed | HDPE, PE |
| Clamping Force | 2000 KN |
| Automation Type | Automatic |
| Voltage | 380-415V |
| Key Selling Point | Multilayer |
| Warranty | 1 Year |
| No. of Screw | 7 |
| Core Components | PLC, Frequency Converter, Bearing Guard, Motor, Gear, Pump |
| Video Quality Inspection | Provided |
| Machinery Test Report | Provided |
| Place of Origin | Shandong, China |
| Power | 520 kW |
| Equipment Weight | 50 Ton |
| Equipment Dimension | 1158 m |
| Screw L/D Ratio | 30 |
| Screw Diameter | 120 mm |
| Screw Heating Power | 80 KW |
| Extruder Motor Power | 90 KW |
| Mold Station Length | 1900 mm |
| Mold Station Size | 2100 mm |
| Air Pressure | 0.65 MPa |
| Air Consumption | 3 m³/min |
| Die Head Heating Power | 100 KW |
| Automatic Function | Yes |
| Single Unit Weight | 50 TON |
| Packaging Method | According to customer requirements (container, etc.) |
| Port of Dispatch | QINGDAO |
| Annual Supply Capacity | 35 Units |
![]()
![]()