| สถานที่กำเนิด: | สวนอุตสาหกรรมชิบู เมืองฉางอี้ มณฑลซานตง ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | XINHENGDA |
| หมายเลขรุ่น: | เครื่องเป่าแม่พิมพ์ขนาด 10,000 ลิตร |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Contact me |
| เวลาการส่งมอบ: | คำสั่งซื้อปกติจะจัดส่งภายใน 90 วัน สำหรับผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเอง โปรดติดต่อฉันเพื่อขอไทม์ไลน์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, T/T, Western Union, D/P |
| สามารถในการผลิต: | 90+ |
| วิธีการผลิต: | การเป่าขึ้นรูป | พื้นผิว: | เรียบหรือพื้นผิว |
|---|---|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองที่มีอยู่ | ชื่อผลิตภัณฑ์: | เป่าพลาสติกขนาดใหญ่ |
| การใช้งาน: | ถังเก็บ,ภาชนะ,ใช้ในอุตสาหกรรม | ตัวเลือกสี: | ปรับแต่งได้ |
| เน้น: | 10000L accumulator blow molding machine,high-capacity water tank moulding solution,3–6 layer co-extrusion blow molding |
||
3000L Blowing Mould Machine for Water tank Machinery customization manufacturer
| Parameter | Details |
|---|---|
| Plastic Processed | HDPE, PE |
| Clamping Force | 2000 KN |
| Automation Type | Automatic |
| Voltage | 380-415V |
| Key Selling Point | Multilayer |
| Warranty | 1 Year |
| No. of Screw | 7 |
| Core Components | PLC, Frequency Converter, Bearing Guard, Motor, Gear, Pump |
| Video Quality Inspection | Provided |
| Machinery Test Report | Provided |
| Place of Origin | Shandong, China |
| Power | 520 kW |
| Equipment Weight | 50 Ton |
| Equipment Dimension | 1158 m |
| Screw L/D Ratio | 30 |
| Screw Diameter | 120 mm |
| Screw Heating Power | 80 KW |
| Extruder Motor Power | 90 KW |
| Mold Station Length | 1900 mm |
| Mold Station Size | 2100 mm |
| Air Pressure | 0.65 MPa |
| Air Consumption | 3 m³/min |
| Die Head Heating Power | 100 KW |
| Automatic Function | Yes |
| Single Unit Weight | 50 TON |
| Packaging Method | According to customer requirements (container, etc.) |
| Port of Dispatch | QINGDAO |
| Annual Supply Capacity | 35 Units |
![]()
![]()